• DR.Nillapat Srisoparb
    ดร.นิลปัทม์ ศรีโสภาพ
    หัวหน้าสำนักวิชาสถาปัตยกรรมศาสตร์

    Nillapat.s@msu.ac.th

  • AR
    Asst.Prof.Jarunee Nimitsiriwat
    ผู้ช่วยศาสตราจารย์จารุณีย์ นิมิตศิริวัฒน์
    รองคณบดีฝ่ายบริหาร

    jarunee.n@msu.ac.th

  • Asst.Prof.Chainun Prompen
    ผู้ช่วยศาสตราจารย์ชัยนันท์ พรหมเพ็ญ
    อาจารย์

    Chainun.p@msu.ac.th

  • Asst.Prof.Sureepan Supansomboon
    ผู้ช่วยศาสตราจารย์สุรีพรรณ์ สุพรรณสมบูรณ์
    อาจารย์

    Sureepan.s@msu.ac.th

  • Asscoicate.Prof.Wiroj Sheewasukthaworn.
    รองศาสตราจารย์ ดร.วิโรจน์ ชีวาสุขถาวร
    อาจารย์

    Wiroj.s@msu.ac.th

  • Asst.Prof.Sakolchai Boonpunja
    ผู้ช่วยศาสตราจารย์สกลชัย บุญปัญจา
    ผู้ช่วยคณบดีฝ่ายพัฒนานิสิต

    Sakolchai.b@msu.ac.th

  • Asst.Prof.Rutchanoophan Kumsingsree
    ผู้ช่วยศาสตราจารย์รัชนูพรรณ คำสิงห์ศรี
    อาจารย์(ศึกษาต่อ)

    Rutchanoophan.k@msu.ac.th

  • Asst.Prof.Dr.Amarit Moudthong
    ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อมฤต หมวดทอง
    อาจารย์

    Amarit.m@msu.ac.th

  • Asst.Prof.Dr.Worawan Natephra
    ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วรวรรณ เนตรพระ
    อาจารย์

    Worawan.n@msu.ac.th

  • Asst.Prof.Borirak Intarakulchai
    ผู้ช่วยศาสตราจารย์บริรักษ์ อินทรกุลไชย
    อาจารย์

    Borirak.i@msu.ac.th

  • Miss.Jenjira Namuangruk
    อาจารย์เจนจิรา นาเมืองรักษ์
    อาจารย์

    Jenjira.n@msu.ac.th

  • Mr.Nattawat Jitsin
    อาจารย์ณัฐวัฒน์ จิตศีล
    อาจารย์

    Nattawat.j@msu.ac.th

  • UA
    Assist.Prof.Dr.Tarawut Boonlua
    ผู้ช่วยศาสตราจารย์ดร.ธราวุฒิ บุญเหลือ
    อาจารย์

    Tarawut.b@msu.ac.th

  • Asst.Prof.Dr.Pondej Chaowarat
    ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พลเดช เชาวรัตน์
    คณบดี

    Pondej.c@msu.ac.th

  • Miss.Suphathida Sawangchaeng
    อาจารย์ศุภธิดา สว่างแจ้ง
    อาจารย์(ศึกษาต่อ)

    Suphathida.s@msu.ac.th

  • Asst.Prof.Dr.Wichaporn Chumnigumjorn
    ผู้ช่วยศาสตราจารย์วิชาภรณ์ ชำนิกำจร
    อาจารย์(ศึกษาต่อ)

    Wichaporn.c@msu.ac.th

  • Asst.Prof.Dr.Umaporn Pupphachai
    ผู้ช่วยศาสตราจารย์อุมาภรณ์ บุพไชย
    อาจารย์

    Umaporn.p@msu.ac.th

  • Asst.Prof.Prasit Swangsri
    ผู้ช่วยศาสตราจารย์ประสิทธิ์ สว่างศรี
    อาจารย์

    Prasit.s@msu.ac.th

  • Asst.Prof.Dita Sangvatanachai
    ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ดิฐา แสงวัฒนะชัย
    อาจารย์

    Dita.s@msu.ac.th

  • Miss.Jirapa Thanachaisakul
    อาจารย์จิราภา ธนาไชยสกุล
    อาจารย์

    Jirapa.t@msu.ac.th

  • Asst.Prof.Katanyu Hawsutisima
    ผู้ช่วยศาสตราจารย์กตัญญู หอสูติสิมา
    อาจารย์

    Katanyu.h@msu.ac.th

  • Asst.Prof.Kritsanu Palopakorn
    ผู้ช่วยศาสตราจารย์กฤษณุ ผโลปกรณ์
    อาจารย์

    Kritsanu.p@msu.ac.th

  • Asst.Prof.Dr.Pechladda Pechpakdee
    ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เพชรลัดดา เพ็ชรภักดี
    อาจารย์

    Pechladda.p@msu.ac.th

  • Miss.Wipha Phanthawong
    อาจารย์วิภา พันธวงค์
    อาจารย์

    Wipha.p@msu.ac.th

  • Mr.Worawit Chantadet
    อาจารย์วรวิทย์ จันทเดช
    อาจารย์

    Worawit.c@msu.ac.th

  • Asst.Prof.Methee Piriyakarnnon
    ผู้ช่วยศาสตราจารย์เมธี พิริยการนนท์
    อาจารย์

    Methee.p@msu.ac.th

  • LA
    Asst.Prof.Anuwat Karnthak
    ผู้ช่วยศาสตราจารย์อนุวัฒน์ การถัก
    อาจารย์

    Anuwat.k@msu.ac.th

  • Mr. Kowit Wapeesilp
    อาจารย์โกวิทย์ วาปีศิลป์
    อาจารย์

    Kowit.w@msu.ac.th

  • Asst.Prof.Mathinee Khotdee
    ผู้ช่วยศาสตราจารย์เมทินี โคตรดี
    อาจารย์

    Mathinee.k@msu.ac.th

  • Asst.Prof. Umpa Buarapa
    ผู้ช่วยศาสตราจารย์ อำภา บัวระภา
    อาจารย์(ศึกษาต่อ)

    Umpa.b@msu.ac.th

  • Miss.Samonwan Worrakarn
    อาจารย์ศมลวรรณ วรกาญจน์
    อาจารย์

    Samonwan.w@msu.ac.th

  • Mr.Thanet Chatjutamanee
    อาจารย์เนศ ฉัตรจุฑามณี
    อาจารย์

    Thanet.c@msu.ac.th

  • Mr.songbhop mekkapan-opas
    อาจารย์ทรงภพ เมฆพรรณโอภาส
    อาจารย์

    songbhop.m@msu.ac.th

  • CM
    Assoc.Prof.Grit Ngowtanasuwan, Ph.D.
    รองศาสตราจารย์ ดร. กฤต โง้วธนสุวรรณ
    อาจารย์

    Grit.n@msu.ac.th

  • Asst.Prof.Tanayut Chaithongrat
    ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ธนายุทธ ไชยธงรัตน์
    อาจารย์

    Tanayut.c@msu.ac.th

  • DR.Nillapat Srisoparb
    อาจารย์ ดร.นิลปัทม์ ศรีโสภาพ
    อาจารย์

    Nillapat.s@msu.ac.th

  • Mr.Surapong Liwthaisong
    อาจารย์สุรพงษ์ ลิวไธสง
    อาจารย์

    Surapong.l@msu.ac.th

  • Mr.Nattawat Jitsin
    อาจารย์ณัฐวัฒน์ จิตศีล
    อาจารย์

    Nattawat.j@msu.ac.th